ਹੁਣ jio ਕਰੇਗਾ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ , ਜਾਣੋ jio fiber ਦੇ ਹੋਰ ਵੀ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਫ਼ੀਚਰ

ਹੁਣ jio ਕਰੇਗਾ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ , ਜਾਣੋ jio fiber ਦੇ ਹੋਰ ਵੀ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ


ਰਿਲਾਇੰਸ jio ਹੁਣ 5 ਸਿਤੰਬਰ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਨਵੀਂ ਸੇਵਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ । jio ਫਾਇਬਰ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰਡ ਹੋ ਚੁੱਕੇ 1600 ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਦੇ 1.5 ਕਰੋੜ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਛੇਤੀ ਹੀ ਇਹ ਸੇਵਾ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ । ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ jio ਪੋਸਟ ਪੇਡ ਸੇਵਾ ਵੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ । ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਪਲਾਨ ਨੂੰ ਲੈਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨੂੰ ਟੇਲੀਵਿਜਨ ਸਕਰੀਨ ਤੇ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ । Jio GigaFiber ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਵੱਡਾ ਫਾਇਦਾ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਮੂਵੀ ਰਿਲੀਜ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਆਪਣੇ TV ਉੱਤੇ First day First show ਵੇਖ ਸਕਣਗੇ,

ਤੁਸੀ ਟੀਵੀ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਖੜੇ ਹੋਕੇ ਕਿਸੇ ਹੀਰੋ-ਹੀਰੋਈਨ ਦਾ ਨਾਮ ਲਓਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਟੇਲੀਵਿਜਨ ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆ ਨਵੀਆਂ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਆ ਜਾਵੇਗੀ । ਤੁਸੀ ਬਿਨਾਂ ਰਿਮੋਟ ਦੇ ਸਿਰਫ ਬੋਲਕੇ ਹੀ ਚੈਨਲ ਬਦਲ ਸਕੋਗੇ । ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਚਾਹੇ ਕੰਪਿਊਟਰ ਹੋਵੇ , ਟੇਲੀਵਿਜਨ ਹੋਵੇ ਜਾਂ ਲੈਪਟਾਪ ਹੋਵੇ , ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਡਿਵਾਇਸ ਉੱਤੇ ਹਰ ਸੇਵਾ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਮਿਲ ਸਕੇਗਾ , ਘਰਾਂ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਮਦਦ ਮਿਲਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ । jio ਦੀਆਂ ਦੋਨਾਂ ਪਲਾਨ ਦੇ ਤਹਿਤ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰਾਂ ਦੇ ਹਰ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਇੰਟਰਨੇਟ ਆਫ ਥੀਂਗਸ ( ਆਈਓਟੀ ) ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਜੁੜ ਸਕੇਗੀ ।

ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੇ ਬਾਹਰ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਕਾਲ ਬੇਲ ਵਜਾਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਦਾ ਚਿਹਰਾ ਤੁਹਾਡੇ ਫੋਨ ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਆ ਜਾਵੇਗਾ । ਇਸ ਦਾ ਇਹ ਵੀ ਫਾਇਦਾ ਹੈ ਕਿ jio ਫਾਇਬਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੀ ਸੇਟ ਟਾਪ ਬਾਕਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਘਰ ਕਨੇਕਟ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਨਲਿਮਿਟੇਡ ਸਿਨੇਮਾ ਦੇਖਣ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਕਿਉਂਕਿ jio ਫਾਇਬਰ ਵਿੱਚ ਓਟੀਟੀ ਸਹੂਲਤ ਇਨ ਬਿਲਡ ਹੋਵੇਗੀ , ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਖ ਤੋਂ ਨੇਟਫਿਲਕਿਸ ਅਤੇ ਅਮੇਜਨ ਪ੍ਰਾਇਮ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਟੇਲੀਵਿਜਨ ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਗੇਮ ਵੀ ਖੇਡ ਸਕੋਗੇ । ਇਕੱਠੇ ਕਈ ਦੋਸਤ ਟੇਲੀਵਿਜਨ ਸਕਰੀਨ ਉੱਤੇ ਪਬਜੀ ਵਰਗੀ ਗੇਮ ਨੂੰ ਖੇਡ ਸਕਣਗੇ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *